กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
 ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

สนใจแบเนอร์โฆษณา ติดต่อ 081 957 9570 email one2club@gmail.comผู้สนับสนุนเว็บไซต์
ดู: 8171|ตอบกลับ: 1

วิธีการสมัครสมาชิก/ขั้นตอนการยืนยัน email

ยินดีต้อนรับสมาชิก Ford ecosport Club ทุกท่านครับ

ขอจัดทำคู่มือการสมัครสมาชิกไว้ตรงนี้ เนื่องจากได้รับ email สอบถามกันเข้ามาค่อนข้างบ่อยครับ
ว่าสมัครสมาชิกแล้วทำไมดูรูปไม่ได้  โพสไม่ได้ ทำยังไงดี ขึ้นข้อความว่า  กลุ่มสมาชิรอยืนยัน แล้วยืนยันยังไงกันนะ  ฯลฯ

อย่ากระนั้นเลย ขอทำคู่มือไว้อำนวยความสะดวกกันตรงนี้เลยนะครับ ^___^

วิธีการสมัครสมาชิก
1.  เลือกลงทะเบียน มุมขวาบนของเวบ

2557-09-19 12_01_42-Ford Ecosport Club โปรโมชั่น ส่วนลด ใบจอ.png

2. กรอกข้อมูล ชื่อ  รหัส  และ email   เสร็จแล้วกดปุ่ม ตกลง

3. ยืนยัน email

หลังจากสมัครสมาชิกแล้วระบบจะทำการส่ง email เพื่อยืนยันการสมัคร
ไปยัง email ของท่านที่สมัครไว้ โดยอัตโนมัติ
โดยมีหัวข้อ e-mail ชื่อว่า
[fordecosportclub.com] อีเมล์ยืนยันการสมัครสมาชิก  

ขั้นตอนการยืนยัน email

หลังจากสมัครสมาชิกแล้วต้องยืนยัน email ที่ใช้ลงทะเบียนกันเสียก่อนนะครับ
เพื่อให้แน่ใจว่าผู้ที่สมัครสมาชิกนั้นไม่ใช่สแปม หรือ บอทต่าง ๆ
วิธีการง่าย  ๆ ครับ
เมื่อเสร็จสิ้นการสมัครสมาชิกแล้วจะได้รับ email  ยืนยันการลงทะเบียน  และ อีเมลทักทายจากเวบบอร์ด ทันที
ให้ทำตามขั้นตอนดังต่อไปนี้ครับ

1.  ให้เปิดอีเมลยืนยันการลงทะเบียนขี้นมาครับ

โดยมีหัวข้อ mail ชื่อว่า

[fordecosportclub.com] อีเมล์ยืนยันการสมัครสมาชิก

2. ให้คลิกที่ Link เพื่อยืนยันการสมัครดังรูปนะครับ

2557-09-19 12_44_01-ตอบกลับ _ [Fordecosportclub.com] อีเมล์ยืนย.png

เสร็จแล้วครับ  สมบูรณ์
เพียงเท่านี้ก็เป็นอันเสร็จสิ้นการสมัครสมาชิก อย่างสมบูรณ์ครับ

หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะช่วยอำนวยความสะดวกในขั้นตอนการลงทะเบียนสมาชิกได้เป็นอย่างดี
แล้วมาแบ่งปันความรู้คู่ผู้ใช้รถ Ford Ecosport กันนะครับ
ยินดีต้อนรับครับ ^___^

หมายเหตุ
หากสมาชิกไม่ได้รับ email การยืนยันสมัคร
ให้ระบบส่งใหม่คลิกที่นี่ครับ
http://fordecosportclub.com/home ... ssword&resend=1

แต่ถ้าติดปัญหาเดิมอีก
โปรดแจ้งชื่อเวบ และ ชื่อ id มาที่ one2club@@gmail.com เพื่อช่วยเหลือได้ทันทีครับ

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelว่ากันว่า นี่คือ Ford Ecosport โฉม
heatlevelคอมแพ็คเบรก ฉลอง 40 ปี ลั่น!เ
heatlevelเปิดรับทีมงาน Ford ecosport Club
heatlevelแนะนำสมาชิก คุณ อิ่มอุ่นครั
heatlevelวิธีการสมัครสมาชิก/ขั้นตอน
heatlevelนัดพบสมาชิก Ford Ecosport Club ละแวก
heatlevelราคาจำหน่ายสติ๊กเกอร์ Ford Ecos
heatlevelสถานะสติ๊กเกอร์ Ford Ecosport Club
heatlevelสมัครสมาชิกแล้ว ขึ้นว่า รอย
heatlevelเปิดโพลสติ๊กเกอร์ Ford Ecosport Clu
heatlevelแบบสติ๊กเกอร์เสร็จแล้วครับ
heatlevelมาแล้วครับ

memo โพสต์ 2016-1-10 12:04:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สมัครไป 4 เมลย์ ไม่ได้ทุกทีเลย ขึ้น 1+1  ตอบ สอง ไปหลายรอบก็ไม่ได้ ให้ใส่เมลย์ใหม่ตลอด เหมือนระบบเสียค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกลับล่าสุด
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้